รายชื่อผู้สมัคร ม.1
ในเขตพื้นที่บริการ
# | เลขประจำตัวผู้สอบ | คำนำหน้าชื่อ | ชื่อ | นามสกุล |
---|---|---|---|---|
1 | 11002 | เด็กชาย | บุญญฤทธิ์ | สุขสถิตย์ |
2 | 11003 | เด็กหญิง | เพียรพิณ | บุญธรรม |
3 | 11004 | เด็กชาย | กฤษกร | บัวประเสริฐ |
4 | 11005 | เด็กหญิง | ณัฐฑริกา | โรจน์ศิลป์ |
5 | 11006 | เด็กหญิง | ณัฐณิชา | ทวีโชติ |
6 | 11007 | เด็กหญิง | จิดาภา | ชาวงศ์ศรี |
7 | 11008 | เด็กหญิง | วิมลมณี | หงษ์ทอง |
8 | 11009 | เด็กชาย | กันตภณ | อ่องเจริญ |
9 | 11010 | เด็กหญิง | วาลิสา | เดชอุดม |
10 | 11011 | เด็กหญิง | สุวีรยา | ตรงกระโทก |
11 | 11012 | เด็กชาย | วรวรรธ | สังวราภรณ์ |
12 | 11013 | เด็กหญิง | สุชาดา | อองลา |
13 | 11014 | เด็กชาย | ภูมิพัฒน์ | เจริญพืช |
14 | 11015 | เด็กหญิง | ยุพดี | สัมมา |
15 | 11016 | เด็กชาย | สมเกียรติ์ | ดีวัน |
16 | 11017 | เด็กชาย | นพคุณ | พรมข่าย |
17 | 11018 | เด็กหญิง | ปิยกานต์ | สัมมา |
18 | 11019 | เด็กหญิง | อจาริยา | พาทีทิน |
19 | 11020 | เด็กหญิง | สุธาสินี | ปัญญาอิสระ |
20 | 11021 | เด็กชาย | พรพิพัฒน์ | ทิพเลิศ |
นักเรียนทั่วไป (นอกเขตพื้นที่บริการ)
# | เลขประจำตัวผู้สอบ | คำนำหน้าชื่อ | ชื่อ | นามสกุล |
---|---|---|---|---|
161 | 21166 | เด็กชาย | มานัส | มากประยูร |
162 | 21167 | เด็กชาย | ธีรพัฒน์ | วรรณโลหิต |
163 | 21170 | เด็กชาย | อิทธิพัทธ์ | เทศดี |
164 | 21172 | เด็กหญิง | ชุติกาญจน์ | อยู่เกื้อ |
165 | 21173 | เด็กหญิง | อรวรรณ | ประชุมพล |
166 | 21174 | เด็กหญิง | ญาตาวี | ริตศิลา |
167 | 21175 | เด็กชาย | นัทธพงศ์ | ศรประดิษฐ์ |
168 | 21176 | เด็กหญิง | สุชาดา | ลือฤทธิ์ |
169 | 21179 | เด็กหญิง | อัญชลี | วิจิตรสมบัติ |
170 | 21180 | เด็กชาย | กฤษณะพงศ์ | อยู่พรหมชาติ |
171 | 21181 | เด็กหญิง | วิรตี | ศรีเฉลา |
172 | 21182 | เด็กหญิง | วราลี | ประสงค์สิน |
173 | 21183 | เด็กชาย | บุลกิต | ทำวิเศษ |
174 | 21184 | เด็กชาย | ศศิรินทร์ | ธรรมสนิท |
175 | 21185 | เด็กหญิง | เกวลิน | ถนอมสัมพันธ์ |
176 | 21186 | เด็กหญิง | ชญาดา | สุวิมลธรรมคุณ |
177 | 21187 | เด็กชาย | กฤษฎา | บุญวาที |
178 | 21188 | เด็กหญิง | ฟ้าใส | ทองวิเวก |
179 | 21189 | เด็กชาย | ธัญชนน | หอยสังข์ |
180 | 21190 | เด็กหญิง | สุพิณนา | เขื่อนมณี |