รายชื่อผู้สมัคร ม.1
ในเขตพื้นที่บริการ
# | เลขประจำตัวผู้สอบ | คำนำหน้าชื่อ | ชื่อ | นามสกุล |
---|---|---|---|---|
161 | 11164 | เด็กหญิง | ศิรินภา | พินิจสอน |
162 | 11165 | เด็กชาย | อรรถพล | นาวาสมุทร |
163 | 11166 | เด็กหญิง | จิตสุภา | ล้องามล้วน |
164 | 11167 | เด็กชาย | ชนะชัย | กรณ์โคกกรวด |
165 | 11168 | เด็กชาย | พัทธดนย์ | บุญเจริญ |
166 | 11169 | เด็กหญิง | ปาริชาติ | โฉมเฉลา |
167 | 11170 | เด็กชาย | นันทวัฒน์ | เขียวขจี |
168 | 11171 | เด็กหญิง | วาริสา | คำวันดี |
169 | 11172 | เด็กหญิง | ศรา | กาญจนรักษ์ |
170 | 11173 | เด็กชาย | ทศวร | เพิ่มญาติ |
171 | 11174 | เด็กชาย | รัชพล | เพ็ชรตะกั่ว |
172 | 11176 | เด็กชาย | ธนดล | เจือกโว้น |
173 | 11177 | เด็กหญิง | กฤติมา | ขำสม |
174 | 11178 | เด็กชาย | พงศธร | นราธาวา |
175 | 11179 | เด็กหญิง | รุจิรดา | ประทุมราช |
176 | 11180 | เด็กหญิง | ธนิษฐา | วิรุจน์วรชัย |
177 | 11181 | เด็กหญิง | บัณฑิตา | ปูวาภิรมย์ |
178 | 11182 | เด็กหญิง | ธนาวดี | ไตรวาริน |
179 | 11183 | เด็กหญิง | อาชิรญา | ทองยัง |
180 | 11184 | เด็กหญิง | ณัฐฐา | อินต๊ะ |
นักเรียนทั่วไป (นอกเขตพื้นที่บริการ)
# | เลขประจำตัวผู้สอบ | คำนำหน้าชื่อ | ชื่อ | นามสกุล |
---|---|---|---|---|
61 | 21061 | เด็กชาย | เปรมพสิษฐ์ | เชาว์กบินทร์ |
62 | 21062 | เด็กชาย | ดาวิเด | กลิ่นสุคนธ์ |
63 | 21063 | เด็กหญิง | เพชรา | รี |
64 | 21064 | เด็กหญิง | ปาริฉัตร์ | หมู่เกษม |
65 | 21065 | เด็กชาย | บุคอรีย์ | ภูมิมาโนช |
66 | 21066 | เด็กชาย | นัศรี่ | มูฮัมหมัดสอี๊ด |
67 | 21067 | เด็กหญิง | เบญญาภา | เข็มดี |
68 | 21068 | เด็กหญิง | ฉายสุรีย์ | สีเมือง |
69 | 21069 | เด็กหญิง | ปุณยภา | ผลวานิชย์ |
70 | 21070 | เด็กหญิง | กมลชนก | ห้วงน้ำ |
71 | 21071 | เด็กหญิง | กัญญารัตน์ | ปรุงผล |
72 | 21072 | เด็กหญิง | จีราพร | เสน่ห์ทรัพย์ |
73 | 21073 | เด็กชาย | ภัทรพงษ์ | หนองกลม |
74 | 21074 | เด็กชาย | ภัครพล | พลละออ |
75 | 21075 | เด็กชาย | มิตรชัย | สุคันธะสิริ |
76 | 21076 | เด็กชาย | ทัศนัย | แซ่ลิ้ม |
77 | 21077 | เด็กชาย | วีรวัฒน์ | มนตรี |
78 | 21078 | เด็กชาย | ณัทปัณณ์ | เงินดี |
79 | 21079 | เด็กหญิง | เมษยา | ชื่นชอบกิจ |
80 | 21080 | เด็กหญิง | เจนจิรา | วิลันโท |